
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

WAKALA WA UFUNDI NA UMEME TANZANIA
(TEMESA) @

Unapojibu tafadhali taja :

Kumb. Na. DA.201 1454101117 30 Juni, 2023.

Mameneja wa Vivuko wa Kanda,

Wakala wa Ufundi na Umeme Tanzania (TEMESA)

KANDA ZOTE TANZANIA BARA.

Rejea somo tajwa hapo juu,

2. Ninayo furaha kuwajulisha kuwa Wakala wa Ufundi na Umeme Tanzania

(TEMESA) umekamilisha taratibu za kupata Wazabuni walioteuliwa kuuzia Wakala

vipuri na vilainishi vya Vivuko ambapo kuanzia tareje 1 Julai, 2023 Wakala umeteua
jumla ya Wazabuni watatu (3) wa vilainishi na Wazabuni watano (5) wa vipuri kwa ajili

ya matengenezo ya vivuko kama wanavyoonekana katika orodha iliyoambatishwa.

3. Kwa msingi huu mnaelekezwa kuwatumia wazabuni hawa pekee kwa mahitaji ya

vipuri na vilainishi kwani wamepatikana kwa kufuata taratibu zote za manunuzi hivyo

mkoa/kituo kitaanzia hatua ya kutayarisha call-off order badala ya kufanya upya

mchakato wa manunuzi.

4. Aidha, mnasisitizwa kuandaa mpangokazi wa matengenezo kinga wa kila kivuko

(maintenance plan) na kusimamia kwa karibu utekelezaji wake ili kuepusha uharibifu

unaotokana na uzembe. Mafundi wa vivuko (watchers) wakumbushwe wajibu wao wa

kufuatilia, kurekodi na kutoa taarifa kila siku ya mwenendo wa utendajikazi wa mitambo

yote ya kivuko na wasimamiwe kwa karibu kufanikisha hili, aidha hatua kali zichukuliwe

pale inapobainika kuna uzembe katika usimamizi wa mitambo ya vivuko.

5. Nawatakia utekelezaji mwema
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YAH: ORODHA YA WAZABUNI WALIOTEULIWA KUUZIA WAKALA VIPURI NA
VILAINISHI VYA VIVUKO KUANZIA MWAKA WA FEDHA 2023/24

KWA UTARATIBU WA "FRAMEWORK AGREEMENT"



WAZABUNI WALIOTEULIWA KUUZA VIPURI WA VIVUKO:

'1. Bankarino Enterprises DSM 0755535928

2. Mantrac Tanzania Ltd DSM 0783552000

3. Dar es Salaam Merchant Group Ltd DSM 0655223368

4. Songoro Marine Transport Co. Ltd DSM 0769383008/0753235808

5. Steller lnvestments DSM 0754635643

WAZABUNI WALIOTEULIWA KUUZA VILAINISHI VYA VIVUKO:

1. Total Energies DSM 0786 999286

2. I\Iantrac Tanzania Ltd DSIV 0783552000

3. Oryx Service & Specialties Ltd - Oryx Energies DSM 0758 972131
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